พอดีว่าไปสมัครมาหลายที่แล้วก็ไม่มีการติดต่อกลับมาเลยสัมภาษณ์ไปบ้างแล้วบอกว่าจะติดต่อกลับแต่เงียบมากควรทำยังไงดีครับ

ครับตามทีผมพิมไว้เลยผมไปสมัครงานไว้หลายที่แล้วยังไม่มีการตอบกลับมาเลยตอนนี้ว่างงานมากครับระหว่างที่รอก็วิ่งงานแกร๊ปหรือลาล่ามูฟครับรายได้ก็พอกินบ้างมีวุฒิแค่ปวส.แต่หางานยากจริงๆครับเริ่มท้อแล้ว5555ตอนนี้แฟนก็ท้องด้วยยิ่งปวดหัวเลย
ส่วนมากเคยทำแต่งานบริการมาครับแต่อยากทำงานบริษัทที่หยุดตามปฎิทินครับซึ่งจะได้กลับต.จ.วหาแม่บ้างครับถ้าสัมภาษงานแล้วต้องรอประมาณกี่วันครับผมพึ่ง3-4วันเองครับแต่อยากทราบผลมากๆแต่พอผมไปสมัครแล้ววันที่17สมัครพร้อมสัมภาษพี่ฝ่านบุคคลหรือHR.บอกว่าเดียวจะมีเบอร์บริษัทโทรมาแต่ตอนนี้ยังไม่โทรมาเลยพอผมมาเปิดดูในเว็ปวันที่18เข้าปิดรับตำแหน่งที่ผมสมัครยังงี้พอจะมีโอกาศไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่