เวลาเผลอๆนั่งเฉยๆเดินเฉยๆ ชอบอ้าปากครับทำไงดี

ตามหัวข้อเลยครับ
เวลาผมอยู่นิ่งๆเพลินๆ ชอบอ้าปาก หรือเวลานึกเพ่งสมาธิกับสิ่งนึกจะชอบอ้าปากค้าง เวลาเล่นทรศ.ก็อ้าปากค้างตลอดเลยครับ ถ้าไม่ได้นึกว่าตัวเองอ้าปากอยู่มันก็อ้าปากอยู่อย่างงั้นเเหละครับ
เเต่ผมก็สามารถหุบปากได้ปกติเลยครับ
เป็นตั้งเเต่เด็กๆเลย
ใครพอมีวิธีเเก้หรือวิธีรักษามั้ยครับ🙏 พยายามหุบปากอยู่ตลอดเเต่ก็เผลอทำไม่ได้สักที🙇 ตั้งเเต่เด็กยันโตก็ยังไม่ได้สักที
(เขียนกระทู้เสร็จก็พึ่งรู้ว่าตัวเองอ้าปากอยู่)😌

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่