เผลอปิดอุปกรณ์ MS Office ทำให้แล็ปท็อปทำงานไม่ได้ ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ถามถึงคนที่เคยผ่านปัญหานี้มาแล้วครับ
คือเริ่มแรก โปรแกรม Microsoft Word ของผมใช้งานไม่ได้ (โปรแกรมในเครือ office ใช้ licence ของมหาลัย)
 ที่นี้ผมก็ลองเข้าไปดูที่ เว็บไมโครซอฟท์ แล้วเผลอไปปิดอุปกรณ์ แล็ปท็อป เพราะคิดว่าเราจะสามารถเปิดเองได้
ปรากฏว่ามันปิดแล้วเปิดไม่ได้เลย เอาไปให้เจ้าหน้าที่ในมหาลัยดูให้ เขาก็แก้อะไรให้ไม่ได้ 
ผมเลยลองติดต่อไปที่ microsoft support แต่เว็บมันเป็นงงๆ
คือผมต้องแก้ใขยังไง  หรือถ้าจะติดต่อทีมงาน microsoftแบบง่ายๆ ต้องติดต่อจากไหนครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่