เครื่องหมายบน Facebook ของเราหายค่ะ (เพจสตรีมเมอร์)

ตามปกติมันจะขึ้นเครื่องหมายเฟสบุ้คเพื่อที่จะเปิดแฟนตัวยง อันนี้คืออีกเพจของเราที่เปิดไว้

ส่วนนี้เป็นเพจหลักค่ะ เราเป็นเพจสตรีมเมอร์ที่มีแฟนตัวยงปกติ อยู่ดีๆ แฟนตัวยงก็หายตั้งค่าอะไรไม่ขึ้นมาเลยค่ะ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไร เปิดดูในยูทูปทั้งหมดก็ทำไม่ได้เลยค่ะ 
ขอทราบวิธีแก้ด้วยค่ะ ฮือ
แสดงความคิดเห็น