อยากทราบจากประสบการณ์คนที่เคยไปผ่าฟันคุดค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามว่ามีใครเคยไปทันตกรรมผ่าฟันคุดที่โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า นนทบุรีบ้างค่ะ พอดีอยากทราบว่านานใหมค่ะกว่าทางโรงพยาบาลจะนัดเราไปผ่าอีก หลังจากตรวจสภาพฟันเเล้ว เคยจองคิวใว้ที่โรงพยาบาลนึงเเล้วค่อนข้างนานมากค่ะ ฟันเริ่มใม่ไหวแล้วตอนนี้ ส่วนตัวคิดว่าคลีนิคราคาแอบแรงไปหน่อยค่ะ 😁 

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะค่ะพี่ๆ 🤗

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่