การเลือกเมมเบอร์ออกงานของBNK48

กระทู้คำถาม
ปกติจะมีงานต่างไปไว้โปรโมตซิงเกิ้ลนั้นๆ เช่น ออกรายการ อีเว้นท์ โรดโชว์
  1ในกรณีของ ออกรายการ+อีเว้นท์ นี่ใครเป็นคนเลือกเมมออกงานหรอครับ ผบห. หรือ ลูกค้า
  2ส่วนโรดโชว์นี่ ผบห. จะเป็นคนเลือกใช่ไหมครับ (ถ้าเป็นตอนนี้เห็นสลับ BIII กับ NV)

3 เกณฑ์การเลือกเมมไปออกงานนี่มีอะไรวัดไหมครับ

ไม่ได้มีเจตนาจะก่อดราม่าใดๆทั้งสิน รบกวนด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่