ผมลงวินโดว์2ไดร์ฟครับแก้ยังไงดั

พอดีว่าคอมผมอยู่ๆไม่อ่านวินโดว์หรือหาวินโดว์ในไดร์ฟ C ไม่เจอ ผมเลยลงวิน10ใหม่ แต่พอผมลงเสร็จปรากฏว่าที่คอมหาวินโดว์ในไดร์ฟ C ไม่เจอครั้งแรกเพราะ SSD หลุด แต่เนื่องจากว่าผมต้องการลบวิน10 ที่ลงใหม่ในไดร์ฟD ของ Hard disk ออกเพื่อใช้วิน10ใน SSD จะใช้ได้ไหม
แสดงความคิดเห็น