จัดสเปค pc ไม่เอาจอ งบเครื่องไม่เกิน 3 หมื่น เล่นเกมส์กลางๆ ได้ เน้นความคุ้มค่าใช้ยัน windows 12 ให้หน่อยครับ

จัดสเปค  pc ไม่เอาจอ งบเครื่องไม่เกิน 3 หมื่น เล่นเกมส์กลางๆ ได้ ถ้าเล่นเกมส์สูงก็ปรับ ความสวยให้ดร๊อปเล่น แบบว่าเล่นไม่กระตุก เน้นความคุ้มค่าใช้ยัน windows 12 แบบว่าไม่ต้องเพิ่ม hardware อะไรอีกแล้ว ลง windows 12  ได้  แล้วคอม เดี๋ยวนี้ ต้องไปซื้อแถวพันทิพย์ไหมครับ ผมอยู่แยกบางนา ซื้อที่ไหนใกล้ดี  ราคาไม่หนีกันเท่าไร แนะนำด้วยวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่