รบกวนพี่ๆที่เคยทำงานที่ศูนย์คัดแยกขนส่งพัสดุด้วยครับ ผมเดือดร้อนมากT T

ผมทำงานศิลปนิพนธ์ เป็นงานสุดท้ายก่อนที่ผมจะจบ ผมเรียนออกแบบผลิตภัณฑ์นะครับ คือผมอยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับลักษณะการทำงานของบุคลากรในศูนย์คัดแยกพัสดุมากๆ ช่วยผมด้วยครับเม่าเหม่อ เช่น 
1. ในศูนย์คัดแยกมีลักษณะแบ่งโซนการทำงานเป็นกี่โซน
2. แต่ละโซนมีหน้าที่ทำอะไรบ้าง
3. แล้วใน 1 คนนี่ทำงานเป็นระยะเวลากี่ชั่วโมงครับ ผลัดเปลี่ยนเวรกันทุกๆกี่ชั่วโมง
4. อุปกรณ์ที่ใช้ในแต่ละโซนมีอะไรบ้าง(เอาพอนึกออกก็ได้ครับ)
5. ในช่วงโควิดนี้ มีมาตราการในการฆ่าเชื้อโรคในอุปกรณ์ที่จำต้องกันบ่อยๆ ใน 1 วันกี่ครั้งครับ และเว้นครั้งต่อครั้งละกี่นาทีครับ หรือตลอดเวลาเลย

* ช่วยผมด้วยครับชีวิตผมเหมือนแขวนอยู่บนเส้นด้ายมาก หรือหากพี่ๆไม่สะดวกพิมพ์ผมรบกวนทิ้งเบอร์ให้ผมโทรกลับก็ได้ครับ 
ผมยื่นเรื่องทางการไปที่ขนส่งพัสดุเคอรี่ หรือที่อื่นๆแล้ว เขารับเรื่องแล้วไม่มีการติดต่อกลับผมมาเลย T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่