[CR] รีโนเวททาวเฮ้าส์2ชั้น อายุ30ปี

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน นี่เป็นกระทู้แรกในการเขียนรีวิวของผม ถูกผิดอะไรขออภัยด้วยนะครับ 

บ้านหลังนี้เป็นบ้านทาวเฮ้าส์เก่านะครับ อายุก็เยอะมากแล้ว ประมาณ30ปี มีสภาพทรุดโทรมมาก
พื้นก็ทรุดลงไปเยอะเเลยครับ เนื่องด้วยข้อจำกัดของงบประมาณ ที่กู้มาแค่100,000บาท ที่ตั้งเอาไว้ จึงทำให้ต้องจำกัดในการปรับปรุง
และไม่ได้ตกแต่งอะไรมากมาย สิ่งกำหนดไว้คือ
1. ทาสีใหม่ทั้งหลัง,เปลี่ยนเพดานฝ้า
2. ทำหน้าบ้านใหม่
3. ทำห้องน้ำใหม่
4. ทำหลังบ้านใหม่
ขอบอกไว้ก่อนนะครับ เป็นการรีโนเวททาวเฮ้าน์แบบธรรมดา ไม่ได้ดูสวยอะไรมากมาย

มาเริ่มกันเลยนะครับ
ชื่อสินค้า:   รีโนเวททาวเฮ้าส์2ชั้น อายุ30ปี ด้วยงบ 1XX,XXX
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่