ใครเคยเจอเพื่อนกลุ่ม คนแบบนี้บ้างครับ

คือในแชทห้อง มีเพื่อนคนนึงกดวิดีโอคอลกลุ่มมา แล้วบอกกดผิด
ผมก็พิมพ์ 555 ไป แล้วก็มีเพื่อนในกลุ่ม3 คนตอบกลับมาว่า
คน1:ขำค...ไร
คน2:เป็นโรคอ่อ
คน3:ขำหาพ่..อะควาย หน้าอย่างเกิดมาทำเหียอะไร

แล้วผมก็บอกขอโทษไป ไม่คิดว่าจะจริงจังกันขนาดนี้

แล้วเพื่อนคน1 ก็พิมพ์กลับมาว่า แหม...คิดจริงอีกแล้วนะยังไม่ชินอีกหรอ

ผมก็ไม่เข้าใจนะว่าบางทีเขาจะหยอกเล่นหรืออะไร ในใจมันงงไปหมดแล้ว ถ้าวันไหนเขาโกรธจริงผมจะรู้ไหม จริงๆก็มีคนมาปกป้องผมบ้างแหละ เช่น ว่าเพื่อนทำไม  ผมควรทำไงกับเพื่อน3คนงี้ดีครับ เพิ่งจะรู้จักได้ปีนึง
แสดงความคิดเห็น
Preview