ช่วยแนะนำหนังสือเกี่ยวกับ กรีก-โรมัน อ่านสนุกๆหน่อยค่ะ

ประวัติศาสตร์ อารยธรรม บุคคลสำคัญ  เหตุการณ์สำคัญ ของยุคกรีก-โรมันค่ะ

ที่โรงเรียนกำลังสอนเรื่องนี้อยู่ รู้สึกสนใจ ก็เลยอยากหาหนังสืออ่านเพิ่มค่ะ

ที่อ่านอยู่ตอนนี้คือ ปัญญากรีก-โรมัน /ภิญโญ ไตรสุริยธรรมา และ ประวัติศาสตร์โลก /อนันตชัย จินดาวัฒน์

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำเล่มที่อ่านสนุกๆหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่