ท้อง 6w4d ซาวด์เจอหัวใจน้องเต้นช้า

ท้อง 6w 4d อัลตราซาวด์เจอตัวน้องขนาด 0.56 cm เห็นหัวใจเต้น
แต่คุณหมอบอกว่าหัวใจน้องเต้นช้าค่ะ วัดได้ 115 ครั้ง ซึ่งควรจะ 
120 ครั้งขึ้นไป  คุณหมอเลยฉีดยากันแท้งให้ และนัดใหม่อีก 2 สัปดาห์
ไม่มีเลือดออก ถุงตั้งครรภ์อยู่ในตำแหน่งดี  
ก่อนหน้านี้เคยท้องลม มาเจอแบบนี้อีกกังวลใจมากเลยค่ะ 
มีแม่ๆคนไหนเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างไหมคะ แนะนำทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่