ตามหาหนังผีค่ะ

กระทู้คำถาม
คือน้องเรามาถามถึงเรื่องหนังผีไทยแล้วเราก็รู้ว่าเรื่องอะไรแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ ลองไปหาดูแล้วก็ไม่เจอค่ะ เราเลยอยากขอรบกวนผู้รู้ทีค่ะ หนังจะประมาณว่า
มีผู้ชายคนหนึ่งชื่อเป้า(จำได้แค่ชื่อผู้ชายค่ะ 😅) แอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งมากๆแล้วพอผู้หญิงตายเป็นศพอยู่ในโลงเขาก็ไปแอบเอาศพผู้หญิงมาไว้ที่บ้าน ครอบครัวฝ่ายหญิงเขาก็ตามหาแต่ก็ไม่เจอ ผู้ชายด้วยความที่แอบรักผู้หญิงมานานก็ใช้ชีวิตร่วมกันกับศพ อาบน้ำให้ ๆกัน แล้วก็ทำทุกอย่างให้ เหมือนว่ามโนว่าผู้หญิงยังมีชีวิตอยู่ จนเวลาผ่านไปด้วยความที่ฝ่ายหญิงเขาเป็นศพแล้ว ร่างกายมันก็เริ่มเน่าเริ่มส่งกลิ่นเหม็นจนชาวบ้านเขาเริ่มได้กลิ่นจากบ้านของผู้ชายแล้ว ศพของผู้หญิงหนอนก็เริ่มไชขึ้นตามตัวผู้ชายก็ไปจูบไปไรบลาๆๆ เราจำได้แค่นี้เพราะไม่ได้ดูนานหลายปีแล้ว รบกวนใครรู้ช่วยบอกชื่อเรื่องทีนะคะ 🧐🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่