อยากเป็นดาราช่องGmmtv ต้องทำไง

กระทู้คำถาม
คือสวัสดีค่ะทุกคนคือว่าเราอ่ะอยู่ม 3 ใช่ไหมล่ะแล้วอยากเป็นดาราแต่คือเราไม่มั่นใจว่าเราจะไปได้หรือเปล่าเราร้องเพลงได้แสดงได้เราเป็นคนขี้อายแต่ก็มีความสามารถอยู่บ้างใครที่มีประสบการณ์ด้านการออดิชั่นหรือว่าใครเป็นผู้รู้บ้างมีประสบการณ์บอกหน่อยนะคะว่าต้องทำยังไงถึงจะได้เป็นดาราช่อง gmm tvมีคำแนะนำอะไรบ้างบอกหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่