รถมีเสียงเหมือนกาบสั้นแต่เป็นในเครื่อง

เวฟ110sนะครับผมขี่อยู่จาก80ไป120แล้วมันก็มีเสียงเหมือนขี่รถรอบสูงๆแล้วกาบสั่นเสียงแบบนั้นแต่อยู่ข้างในแค๊งผมก็ผ่อนคันเร่งอยู่80ขี่ไปสัก50เมตรมันก็บิดไม่ขึ้นแล้วก็ค่อยๆดับพอสตาทมันเเข็งกว่าเดิมมันเป็นอะไรครับผมแกะชุดหัวฝาดูหมดแล้วไม่เป็นอะไรผมขอถามหน่อยครับอาการแบบนี้อะไรพังครับลืมบอกไปว่าผมทำลูก56/5

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่