โดนอ.ชำแหละมาค่ะ ท้อใจเลย ปโทค่ะ เป็นเรื่องปกติใช่ไหมคะ

เพิ่งส่งครั้งแรกค่า ตัวดราฟ พอดีเขียนงาน ตอนทำเราก็ตั้งใจทำ
ตอนเสร็จก็กลับมาอ่านใหม่ ปรับนี่นั่นนู่น หลายรอบ อ้างอิงมากขึ้น เขียนให้ดีขึ้น

พอเมื่อครู่ defend มา ชม.กว่า โดนจวกเลยค่า เขียนไม่รู้เรื่อง ล้านแปด 
ในใจนี่แบ่บ ท้อเลยค่ะ ยอมรับ ตอนเขาคอมเม้นแรงๆใจมันคิดไปถึงจะออกเลยค่ะ ไม่เอาแล้ว
(แต่ก็ดีที่ยังมีชมบ้างบางจุด)

แต่มันน่าจะปกติไหมคะ ส่วนตัวลึกๆเป็นคนถูก dishearten ง่ายมากค่ะ

เม่าในกองไฟ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่