โครงการเราเที่ยวด้วยกัน ถ้าเดินทางแบบต่อเครื่องจะได้สิทธิคืนเงิน 40 เปอร์เซนยังไงครับ

โครงการเราเที่ยวด้วยกัน ถ้าเดินทางแบบต่อเครื่องจะได้สิทธิคืนเงิน 40 เปอร์เซนยังไงครับ
สมมุตว่าผมเดินทางจากเชียงใหม่ไป>>>> ดอนเมือง แล้วต่อ เครื่องจากดอนเมือง>>>>ไปสุราษ
แล้วไปพักที่ รร ในสุราษ 2-3 คืน เชคเอ้ากลับ
สุราษ>>> ดอนเมือง>>> เชียงใหม่
ตอนขอเงินคืน ผมจะได้คืนในส่วนไหนบ้างครับ
1.ได้เฉพาะ ดอนเมือง >>>> สุราษ และขากลับ สุราษ >>>> ดอนเมือง
2.ได้ ขาไป เชียงใหม่ >>> ดอนเมือง , ดอนเมือง >>> สุราษ ขากลับ สุราษ >>> ดอนเมือง , ดอนเมือง >>> เชียงใหม่
สงสัยมากครับ โทรถามเบอร์ที่ให้ในเว็บ ผ่านไปครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่ได้คุยกับคนสักทีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่