ปรับโครงสร้างหนี้รถยนต์ โตโยต้าลีสซิ่ง ต้องจ่ายค่าอะไรบ้าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดียื่นเรื่องขอปรับโครงสร้างหนี้รถยนต์ ของโตโยต้าลีสซิ่งไป ทางจนท.แจ้งค่าใช้จ่ายที่เราต้องจ่ายมาค่อยข้างเยอะ 
เช่น ค่าVat ที่พักชำระช่วงโควิด (เพราะก่อนหน้านี้มีขอพักชำระหนี้ช่วงโควิดไปด้วยค่ะ), ค่าVatที่จะปรับโครงสร้าง, ค่าทวงถาม, ค่าดอกเบี้ย , ค่าอากรแสตมป์ เราไม่รุ้ว่าโดยปกติแล้ว มันจะต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างหรอคะ 

ขอบคุณค่ะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่