ขอหนังสือยืนยันสถานะบัตรเครดิตแบ๊งค์กรุงเทพทางอีเมล์และตัดส่งมาทางจดหมายใช้ระยะเวลากี่วัน

คือผมใด้ทำการจ่ายปิดบัตรและยกเลิกบัตรไป และใด้แจ้งความประสงค์ไปทางccของธนาคาร เพื่อนำไปยื่นกู้สินเชื่อบ้าน ผมมีบัตรกรุงไทยบอกไม่เกิน3วันทางเมล์ แต่วันเดียวใด้ ผมมีบัตรscbก็วันเดียวใด้ แต่แบ๊งค์กรุงเทพ ยังเงียบ เห็นว่าทางเมล์ไม่เกิน3วันและจดหมายไม่กิน7วัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่