**น้องแมวตัวน้อย มาขอคนใจดีรับเลี้ยงหน่อยค่ะ**

**น้องได้บ้านแล้วนะคะ ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านที่แวะเข้ามาอ่าน และกดแสดงความรู้สึกค่ะ**
พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

กางเต้นท์รอมีน้องแมวลายสลิด หลงเข้ามาในบ้านเราค่ะ
อยากหาคนใจดีช่วยรับอุปการะที เนื่องจากที่บ้านเรา มีหมา 4 แมว 3 แล้ว
ไม่สามารถเลี้ยงเพิ่มได้อีก คนที่บ้านไม่อนุญาตให้เลี้ยงแล้ว
ไม่เป็นไร
เบื้องต้น ได้พาน้องไปตรวจสุขภาพแล้ว คุณหมอแจ้งว่าอายุน้องยังไม่ถึง 2 เดือนดี
เลยได้แค่ถ่ายพยาธิ  นัดอีก 2 สัปดาห์ค่อยทำวัคซีน
น้องเป็นผู้หญิงนะคะ แต่แสบและซนมาก กินเก่ง เล่นเก่ง
หิว
ใครสนใจแจ้งได้เลยนะคะ ยินดีส่งให้ฟรีในเขต กทม.และ ปริมณฑล
ขอบ้านที่เลี้ยงแบบระบบปิดนะคะ  ก่อนส่งเราจะทำวัคซีนให้เรียบร้อย
และถ้าถึงอายุทำหมัน เราจะออกค่าใช้จ่ายให้ค่ะ
ขอคนรักจริง ดูแลจริงนะคะ ขอบพระคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่