โรงเรียนอนุกูล (กาฬสินธุ์) มีสายศิลป์ภาษาอะไรบ้าง

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือตอนนี้เค้าอยู่ม.ต้นรร.สามชัย สายวิทย์-คณิต แต่คือถ้าจะให้เรียนแต่วิทย์คณิตก็ไม่ไหวใช่มั้ยล่าาา ปวดหัวตายกันพอดี เลยวางแพลนไว้ว่าตอนม.ปลายอยาจะสอบเข้าโรงเรียนอนุกูลสายศิลป์ภาษาค่ะ แต่ไม่รู้ว่าโรงเรียนนี้เปิดสอนภาษาอะไรบ้าง เลยอยากจะถามพี่ๆที่เรียนรร.นี้หรือจบจากรร.นี้ไปแล้วอ่ะค่ะว่ามีภาษาอะไรบ้าง ส่วนตัวอยากเรียนศิลป์เกาหลีค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่ารร.นี้เปิดสอนศิลป์เกาหลีมั้ย รบกวนพี่ๆช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่