ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการสมัครบัตรเครดิตใบแรกหน่อยค่ะ

จะรบกวนขอคำแนะนำเกี่ยวกับการสมัครบัตรเครดิตใบแรกหน่อยค่ะ 
เนื่องจากมีความจำเป็นจะต้องซื้อของ เลยอยากจะสมัครบัตรเครดิตเพื่อใช้ในการผ่อนชำระ จึงได้ลองศึกษาข้อมูลเบื้องต้นมาส่วนหนึ่ง จึงอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ที่ดูไว้คือ SCB UP2ME (เพราะฟรีค่าธรรมเนียมตลอดชีพ) สมัครอันนี้จะดีไหมคะ
ปัจจุบันอายุ 27 ปี เงินเดือนประมาณ 20,000 บาทค่ะ ถ้าสมัครบัตรเครดิตจะมีโอกาสผ่านมากน้อยแค่ไหนคะ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ
พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่