ติดแบล๊คลิสคืนรถยนต์พอจะมีทางออกรถคันใหม่ได้ไหม ??

ขอสอบถามหน่อยค่ะ  หากเราทำการปิดยอดเก่าแล้วเราจะสามารถกู้ไฟแนนซ์ทำเรื่องออกรถยนต์ป้ายแดงได้ไหมคะ ? โดยที่ไม่ต้องรอให้เครดิตล้างข้อมูลหลังปิดหนี้ 5 ปี 10 ปี มีไฟแนนซ์ของอะไรบ้างที่ยอมรับกรณีติดแบล๊คลิสคืนรถยนต์ แล้วเงื่อนไขต้องทำอย่างไงบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview