ชอบผู้หญิงที่เรียนดี เรียบร้อย มีใครบ้างมั้ยครับ

ผมอายุยี่สิบกลางครับ โปรไฟล์ไม่ได้แย่ แต่รู้สึกหายากมาก ยิ่งช่วงหลังไม่ได้ออกไปไหนยิ่งไม่ค่อยเจอใคร

คนเรียนดี/งานการดีบางทีก็ดูติดหรูหัวสมัยใหม่มาก ผมก็ถอย คนที่พร้อมเข้ามาหาก็มักไม่ใช่ที่ต้องการ เจอคนที่เรียบร้อยหน่อยก็เข้าถึงยากอีก

ส่วนตัวเดาๆว่าคนที่เรียนดีเรียบร้อยหน่อยหลายคนคงเจอปัญหานี้ เพราะที่รู้ๆมาคนแบบนี้ที่รู้จักก็ไม่มีวี่แววจะแต่งงานเลย เลยมาลองโพสดูครับ ใครเป็นเหมือนๆกันบ้าง

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
อ๊ะ!! เรียนดีแค่ไหน เสนอตัวเองได้ไหม 555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่