ฝันว่ามีลูกผู้ชาย จะเป็นไรมั้ย?

กระทู้คำถาม
ค่ะ คือเราฝันว่าเรามีลูกผู้ชายค่ะ น้องน่ารักน่าชังมาก แบบจิตใต้สำนึกอะค่ะ มันรู้สึกว่านั่นคือลูกเรา ในความฝันเรารักน้องมากนะ น้องอายุ1เดือน แต่น้องพูดได้ เดินได้5555 อาจจะดูเวอร์นะคะ😆 คนที่บ้านก็รักน้องทุกคนเลย แต่น้องไม่เรียกเราว่าแม่ค่ะ น้องจะเรียกเราว่าพี่ แบบ พี่บีมๆ จนแม่เราต้องบอกน้องว่าให้เรียกเราว่าแม่ ในความฝันเรากับน้องสนิทกันมากค่ะ เรารู้สึกรักน้องมาก จนถึงตอนนี้ก็ยังอยากกลับไปอุ้มน้องอีกเลย55555
ตอนนั้นวิญญาณความเป็นแม่คือมาเต็มค่ะ555555555566

เราเกิดวันพฤหัสบดี นะคะ
ซึ่งเราเองก็เพิ่งมีเพศสัมพันธ์ไป2วันก่อนฝันเอง แต่ก็ป้องกันทุกอย่าง อย่างดีนะคะ อีกอย่างเราก็โสด ส่วนความสัมพันธ์นั้นก็แค่คนคืนเดียวเฉยๆ
ปล.เราอายุแค่16 เองนะคะ☹️
ขอโทษที่ดูเป็นเด็กแก่แดด ด้วยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราเคยฝันเห็นเด็กแบบนี้บ่อยค่ะ แต่ไม่ท้อง

อันนี้อยากจะเล่าให้ฟังนิดนึง ตอนสมัยเราเรียนแม่ไม่อยากให้มีแฟนเลย เพราะกลัวว่าลูกจะท้องแล้วเรียนไม่จบ เราเป็นคนดื้อนะ แต่เราก็ไม่เคยเกเร มีแฟนครั้งแรกหลังเรียนจบปริญญาตรี รุ่นเราญาติเรา ก็มีท้องกันไปบ้าง แต่เราก้ไม่ว่าใครหรอก ส่วนเราแค่อยากทำให้แม่ภูมิใจ และเค้าก็ภูมิใจ ตอนนี้แม่ก็ไม่อยู่แล้ว เลยอยากจะบอก จขกท ว่าหากมีเพศสัมพันถึงแม้จะปกป้องอย่างดี ก็มีโอกาสท้องได้ ยิ่งวัยรุ่น เชิ้อยิ่งดี ติดลูกง่าย ก็ระวังหน่อยละกันนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่