นอยด์เพราะแฟนชมแฟนเพื่อนว่าสวย น่ารักค่ะ

คือส่วนตัวเราเป็นคนไม่สวยค่ะแบบอ้วน ผิวคล้ำ ผิวหน้าไม่ดี ต่างๆ
แล้วแฟนเราค่อนข้างดูดี แต่เขาจะบอกให้เรามั่นใจในตัวเองบ้าง เพราะเราโดนบูลลี่มาตลอด มันก็ทำได้ยาก
เราก็แฟร์ๆกับแฟนมาตลอดนะคะ เรื่องมองผู้หญิงสวยๆน่ารักๆ เพราะเขาแค่มองผ่านๆ ไม่ไปคุกคาม ไม่มีการไม่ให้เกียรติเราและไม่ให้เกียรติคนอื่น หรือทำอะไรมากไปกว่าการมอง แต่พอเขามาเล่าเรื่องแฟนเพื่อนว่าคนนั้นสวย น่ารัก เรากลับนอยด์ มันนอยด์ตัวเองอ่ะค่ะ ที่ไม่สวย ไม่น่ารักได้อย่างเขา มีอย่างเขาให้แฟนไม่ได้ ทั้งๆที่แฟนไม่ได้คิดอะไร แล้วเขาให้กำลังใจเรามาตลอด เราควรจะทำยังไงกับตัวเองดีคะ มันนอยด์แบบนอยด์มากๆเลยค่ะ เฟลไปเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่