@@@@@...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 261/366 วัน ปีที่ 11 ประจำวัน พฤหัสบดี ที่ 17 กันยายน 2563 ...@@@@@

สวัสดียามเช้าวันพฤหัสบดี ทุกท่านครับ   เมื่อวาน กระผมวัยชรุ่นลุ่มน้ำแม่กลอง เบิกไพร เมืองคนงามบ้านโป่ง โชคดีได้รับไม้นำโชคทำการตั้งกระทู้วันนี้ ต่อจาก จากปร้า "ล็อคอินนี้ไม่มีสาระ" 
มาเลยครับ เพื่อน ๆ ทั้งหลาย จะเป็นมือเก่า มือใหม่ นำภาพของท่านที่มีอยู่ มาร่วมโพสนำเสนอกัน  ในหัวข้อ "แสงสียามค่ำคืน" จะเป็นแสงจากธรรมชาติ หรือแสงประดิษฐ์ ตามสถานที่ หรืองานเทศกาลต่าง ๆ ได้ทั้งนั้นครับ
กระทู้มหาชนกระทู้นี้ ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ  ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านครับ
และขอมอบหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ให้กับ ท่านเจ้าของภาพ ค.ห.แรก ที่ตัวเลขในหน่วยวินาทีคูณกันแล้ว หารด้วย 3 เหลือเศษ 2 ครับ
ถ้าถึงเวลา 15.00 น. ไม่มีใครโดนก็ขอมอบให้ คห.8 ทำหน้าที่แทน
ขอบคุณมากครับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่