ถามคนที่เริ่มต้นคิดเริ่มทำธุรกิจค่ะ

ขอสอบถามคนที่เริ่มต้นจะทำธุรกิจค่ะ
1.กลัวไหม​ กับการที่พ่อแม่ยังยึดติดกับคำว่า​ ค้าขาย​ไม่มั่นคง
2.กลัวไหม​ว่าความคิดตัวเองจะไปไม่รอด
3.คนรัก​เข้าใจไหม
4.​สุดท้าย​แล้วสุขไหมกับทางที่เลือกเพี้ยนสายแล้ว
5.ปกติเป็นคนที่คิดมากกับทุกเรื่อง​ มันจะโอเครไหมถ้าจะคิดมากหนักๆเรื่องธุรกิจของตัวเอง

ขอบคุณสำหรับตำตอบโดยตรงของผู้มีประสบการณ์ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่