เพดานห้องน้ำบวม มีเชื้อรา

พอดีวันนี้ไปเจอคลิปของฝรั่งในติ้กตอกมาค่ะ คือว่าเพดานห้องน้ำเขาบวมย้อยลงมาแล้วแตกทำให้น้ำจากชักโครกห้องข้างบนไหลกระจายลงมาที่ห้องเขา 
แล้วตอนนี้เพดานห้องน้ำที่หอหนูอะค่ะ มันบวมนูนออกมาอยู่จุดนึง ความกว้างคือใหญ่กว่าลูกฟุตบอลแล้วก็มีเชื้อราดำๆด้วย อยากทราบว่ามันมีโอกาสที่จะแตกลงมามั้ยคะ แอบกลัวว่าจะเป็นแบบในคลิป555555 รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่