เซลส์เครื่องสำอางช่วยมาตอบด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคน เราเพิ่งจะตั้งกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาดยังไงก็โทษด้วยนะคะ คือช่วงปีหน้าเราจะมีทำละครเวทีค่ะ แล้วอยากทราบว่าถ้าซื้อเครื่องสำอางเป็นเซตใหญ่ๆสำหรับแต่งหน้าให้หลายๆคนมีขายบ้างมั้ยคะ แล้วราคาประมาณกี่บาท เกิน 1,000 มั้ยคะ มีให้เลือกอะไรมั้ย แล้วมีอะไรบ้างคะ ขอบคุณมากค่ะ ไม่ค่ออยากจะใช้เครื่องสำอางของร้านเท่าไหร่ค่ะ กลัวจะไม่ตรงคอนเซปต์งาน

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่