แนะนำของขวัญวันเกิดภรรยาหน่อยครับ ที่เขาจะรู้สึกดีที่ได้รับทั้งต่อหน้าและลับหลัง

ตอนนี้เจ้าของกระทู้คิดออกแค่อย่างเดียว คือ

พาภรรยากับลูกไปเที่ยวที่เขาอยากไป ใช้เวลามีความสุขด้วยกันทั้งวัน

โดยส่วนตัวมองว่า การซื้อของให้ ถ้าถูกใจเขาก็ดีไป แต่ถ้าเขารู้สึกเฉยๆ รับไปแล้วไม่มีความสุข

ถึงปากจะบอกว่าชอบก็เถอะ เราคนให้ก็รู้สึกไม่ดี

แต่ถ้าให้เป็นเงิน จะดูดีไหม เพราะภรรยาทำงานได้เงินเดือนสูงกว่าผมตั้ง 2 เท่านะ เขาจะดูถูกเงินเราไหม

ถ้าเป็นเพื่อนๆ จะทำอะไรให้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่