หาข้อมูล Kc มะละกอ จากไหนได้บ้างเพื่อนำมาหา CWR

หาข้อมูล Kc มะละกอ จากไหนได้บ้างเพื่อนำมาหา CWR ในโปรแกรม Cropwat 8.0 พอดีผมไปเจอโปรแกรมนี้มาเลยสนใจ แต่ว่าผมถึงขั้นตอน CWR แล้ว ลองหาข้อมูชที่โปรแรกมมีแล้ว แต่ไม่มี มะละกอ ผมจะหาข้อมูลได้จากไหน ที่ไม่ต้องไปวัดหาค่าเอง ผมกำลังศึกษาโปรแกรมนี้ครับ รบกวนผู้รู้แนะนำ หรือชี้แนะหน่อยครับ เป็นวิทยาทานในการศึกษาครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่