เพลงฝรั่งที่มีเอมวีสีม่วงๆ

เราเคยฟังเพลงนึงค่ะ ตอนนานแล้วน่าจะตอนเราม.1 ตอนนี้เราปี3 แต่จำได้กว่าเพลงมันหลายปีแล้วตอนม.1 ที่เราฟัง 
เป็นเพลงผู้หญิง ผิวสี หุ่นดี หน้าเชิดๆ 
เอ็มวีจะเป็นโทนสีม่วงเข้มๆ จังหวะเราคล้ายๆว่าเป็น r&b ผสม hiphop นิดๆ 
ชื่อนักร้องหรือชื่อเพลงคล้ายว่า จะมี ตัว zia หรือ fia สักอย่าง จำไม่ได้จริงๆค่ะ
แต่อยากฟังมาก ช่วยหาหน่อยค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่