ผมซื้อกองทุน BLTF ไว้ คราวนี้จะซื้อเพิ่มมาหลายวันแล้ว แต่ซื้อไม่ได้ เพราะเหตุใดครับ

กระทู้คำถาม
ผมซื้อกองทุน BLTF ไว้ คราวนี้จะซื้อเพิ่มมาหลายวันแล้ว เพราะกฏให้ต้องซื้อทุกปี ถึงจะขอลดภาษีได้ แต่ซื้อไม่ได้  โดยแจ้งว่า ไม่สามารถทำรายได้เพราะ กองทุนนี้อยู่ระหว่างปิดรับคำสั่งซื้อหน่วยลงทุน สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ บริษัทจัดการกองทุน เพราะเหตุใดครับ แล้วจะะเปิดให้ซื้อได้เมื่อไรครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
LTF หรือ RMF ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่