พอดีอยากจะรู้ว่างานเชิงเหมือนอนุมัติสินเชื่อประเภทนี้ดีไหมอ่ะครับ

พอดีผมสมัครงานในjobthaiตำแหน่งธุรการโครงการของบริษัทกรุงเทพโสพณแล้วเค้าโทรนัดไห้ไปสัมภาษงานเค้าบอกมาว่าเกี่ยวกับการอนุมัติสินเชื่อประมาณว่าไห้เราติดตามลูกค้าว่าทำงานบริษัทนี้จริงหรือไม่ตรวจสอบแล้วค่อยอนุมัติเค้าบอกว่ามีสวัสดิการเงินเดือนotโบนัสออก2ครั้งแล้วก็มีค่าคอมให้คืออยากรู้ว่างานนี้มันเสี่ยงทางการเงินที่ผมต้องรับผิดชอบหรือเปล่าอ่ะครับพอดีพ่อผมเตือนก็เลยไม่แน่ใจว่าระบบเป็นยังไงหรอครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่