อยากเปลี่ยนตัวเองให้กล้าแสดงออกกว่านี้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูเป็นคนขี้อายค่ะ ชอบทำหน้าบึ้ง+ไม่ชอบยิ้ม บางที่ครูก็ถามว่าทำไมชอบทำหน้าบึ้ง
บางทีก็มีคนทักว่ายิ้มไปเป็นหรอ ยิ้มให้ดูหน่อย
หนูจะกล้ายิ้ม กล้าหัวเราะกับเพื่อนแค่นั้นค่ะ อยู่ต่อหน้าคนอื่นถ้าไม่สนิทหรือไม่รู้จักก็จะไม่ยิ้มเลย.
หนูอยากเปลี่ยนตัวเองให้เป็นคนกล้าแสดงออกกว่านี้ทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่