ทำไมคนถึงไม่นิยมนำรถ​ Mazda3​ ปี​ 11-14​ มานิยมแต่งกันครับ​

ตามหัวข้อเลยครับ​ คือผมขับมาสด้า3​ตัว2.0ปี1013  ว่าจะมาแต่งดูบ้าง​ แต่ทำไมหาของแต่งไม่ค่อยมีและมีหลายคนบอกรถตัวอะไหล่แพง​ จริงหรือไม่ครับ​
ขอคำแนะนำหน่อย​ 
    หรือใครมีเพจหรือข้อควรตรงไหน​ แนะนำหน่อยครับ​ 
     ผมจะแต่งซิ่งแต่ยังหาแนวแต่งไม่ค่อยได้​ ใครมีแนะนำได้ครับ​
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview