มีใครพอแนะนำการไปเรียนต่อต่างประเทศได้บ้างคะ

คือเราตอนนี้อ่ะค่ะสนใจอยากไปเรียนต่อต่างประเทศ(ส่วนตัวเราอยากไปออสเตเรีย)ใครพอจะเเนะนำได้บ้างมั้ยคะว่าต้องไปเรียนที่ประเทศไหนดีเเบบที่ว่าเรียนไปด้วยทำงานไปด้วยค่ะเพื่อที่จะได้มีค่าใช้จ่ายเเล้วอาจจะมีเงินเก็บด้วย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คำถามกว้างจังค่ะ

ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะ ว่าอยากเรียนด้านไหน? ตอนนี้เรียนสายไหนอยู่? เรียนอยู่ชั้นอะไร ปีไหนแล้ว?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่