🙏🏼ช่วยแนะนำรองพื้นให้สำหรับคนผิวเป็นสิว แพ้ง่ายที่ไม่มีส่วนผสมแอลกอฮอล์ น้ำหอม พาราเบน แบบoil free หน่อยค่าาา

เราเป็นคนผิวเป็นสิวง่าย แพ้ง่าย รูขุมขนกว้าง   บวกกะช่วงนี้กะลังรักษาหน้าอยู่ด้วย แต่บางครั้งมีความจำเป็นต้องใช้รองพื้น จึงอยากให้ช่วยแนะนำรองพื้นที่ไม่มีแอลกอฮอล์ น้ำหอม พาราเบน oil free(ไม่มีส่วนผสมน้ำมัน) หน้าเรามันง่ายด่วยค่ะ🙏🏼🙏🏼🙏🏼

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่