เราเรียนคณะนี้ไม่ไหว จะย้ายคณะแต่ย้ายไม่ได้เค้าเเนะนำให้ถอนรายวิชา

ก็อย่างที่บอกข้างบน เราเรียนสาธารณสุขศาสตร์แต่เราดันไม่ไหวกับเคมีชีวะ เราเลยตัดสินใจย้ายคณะ เเต่มันเลยกำหนด เค้าเลยเเนะนำให้เราถอนรายวิชาที่เรียนไม่ไหว เลยถอนไป4ตัว ปฏิบัติการเคมี เคมีทั่วไป ปฏิบัติการชีวะ ชีวะทั่วไป อยากถามเพื่อนๆว่าถ้าเทอม2จะไปลงเรียนร่วมกับรัฐศาสตร์ได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่