ผมซื้อเครื่องตรวจมาตรวจ HIV แต่ไม่ขึ้น 2 ขีด

19.00 มื้อคืนผมตรวจเลือด HIV ครั้งแรกเพราะเผลอเสื่ยง เมื่อ 3เดือนที่แล้ว วัดใจมาก ก็รอดู15นาที ปรากฏว่าขึ้น1ขีดดีใจมาก มื้อคืนก่อนนอน 23.00 ก็ดูผ่านไปแล้ว3ซม. ก็ยังขึ้น1ขีด แต่เผลอวางที่ตรวจไว้บนตู้เย็น มื้อเช้าตื่นมา ว่าจะไปเก็บ เหมือนเห็นจางๆ มีขีดที่2 ด้วย อย่างนี้ผมจะมีความเสื่ยงใหม เพราะเวลามันผ่านไป12 ชั่วโมง แล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่