ตามหาซีรีย์จีนหรือไต้หวัน(ไม่แน่ใจ)ที่เคยฉายช่อง3เมื่อนานมาแล้วค่ะ

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ จำได้ว่าเป็นซีรีย์ที่เราดูเมื่อนานมากแล้ว(น่าจะนานมาก) ดูผ่านช่อง3ค่ะแต่ไม่ใช่ช่องหลักนะคะ เหมือนจะเป็นช่อง3เอชดีหรือเปล่าเราก็ไม่มั่นใจค่ะ จำได้ว่าเนื้อเรื่องเกี่ยวกับตำรวจที่ตามจับแกงค์ยาเสพติด แล้วเราจำชื่อยาเสพติดนั้นได้ค่ะน่าจะใช้เป็นคีเวิร์ดได้ มันมีชื่อว่า " ดรีมเมอร์ " ค่ะเหมือนจะเป็นดอกไม้สีฟ้าๆหรือเปล่า อันนี้ก็ไม่แน่ใจอีกค่ะ ตอนนั้นเราดูไม่จบค่ะเพราะเป็นช่วงปิดเทอมเราถึงได้ดู ตอนนี้คืออยากกลับไปดูอีกรอบเพราะเนื้อเรื่องมันสนุกมากจากในความทรงจำน้อยนิดที่เหลืออยู่ ใครทราบช่วยบอกเราหน่อยนะคะ สุดท้ายขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้ค่ะ 😄😄
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่