ส่งท้ายโซ่เวรี วันนี้พ่อจ๋าหล่อมากตั้งแต่เบรคแรกยันเบรคสุดท้าย

จบไปอย่างประทับใจคนดูอย่างยิ่งค่ะ  ขอบคุณคุณนีโน่ คุณหนิงและทีมงานทุกคนที่มีส่วนร่วมในการสร้างสรรค์ละครเรื่องนี้

รอดูผลงานเรื่องต่อไปของค่ายนีโน่บราเดอร์สนะคะ  และแอบหวังว่าจะได้เห็นเข้มมุกดาได้ร่วมงานกับค่ายนี้อีกครั้งค่ะ

ขออำลาไปด้วยภาพหล่อๆของพ่อจ๋าในวันนี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่