ใครที่จะพัก The Best Central Pattaya ผ่าน เอเจนซี่ อโกด้า มาหลัง 21.00 น. ระวังโดนชาร์ต 200 นะคะ อ่านให้ดีนร้า...

สวัสดีคะ ใครมาพัก
The Bese พัทยา ถ้ามาหลัง 21.00 เอเจนซี่ ชารต์ 200 นะคะ แล้วมีค่าจอดรถ 100 นะคะ อันนี้จ่ายคอนโดคะ ก่อนเข้าพัก ต้องติดต่อเเเจนซี่ มารับก่อนนะคะ ไม่ได้ขับรถเข้าได้เลย เอเจนซี่เราเป็นคนจีนนะคะ พูดไทยไม่ได้ ใบ้ google คือเราพลาด ไม่ได้อ่าน แต่ที่โมโห เอเจนซี่เราตอนแรก บอก 100 พอเก็บเงิน บอก 200 แล้วมาบอกเราไม่เคยบอก 200 น้องเราก็บอกว่า  100 ได้ยินเหมือนกัน ถ้าคุยกะเอเจนซี่ เขาบอก 100  ถ่ายหน้าจอเขาไว้เลยนะ เปํนคนจีน โอ้ย เกลียดอะ  ยังไงใครจะมาพัก อ่านรายละเอียด และให้มาก่อน 21.00 นะคะ  ใครโดนมั้ง เล่าให้ฟังด้วย ตอนเรามาก็มีน้องคนนึงมายืนรอ ยามบอกว่า มีคนจองผ่านอโกด้ามาเยอะ ต้องเช็คเบอร์เอเจน ก่อนเข้าพักให้ดี บางคนช้ามาก ขับรถมาเหนื่อยๆ ต้องมารออีก พักรร. สบายกว่านะ บริการดีกว่า อันนีมันไงไม่รู้อะ ตอนเข้านี้ละเหนื่อย ใครจะมาพักที่นี้ก็เช็ครายละเอียดให้ดีนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่