ต้องการขอขมาพ่อแม่ฝ่ายหญิงควรใช้คำพูดอย่างไรและขั้นตอนอย่างไรต้องใช้อะไรบ้าง

สวัสดีครับผมเองอายุ28แฟนผมอายุ40แฟนผมมีลูกติดสองคนคนโตอายุ22ส่วนคนเล็กอายุ11ครับเราคบกันได้สักพักใหญ่แล้วพ่อแม่ทั้งสองฝ่ายต่างก็รับรู้และผมมีความต้องการที่จะไปขอขมากับทางพ่อและแม่ของฝ่ายหญิงผมไม่เคยทำอะไรแบบนี้จึงอยากทราบว่ามีสิ่งที่ต้องใช้และขั้นตอนอะไรบ้างครับรบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่น้องช่วยแนะนำหน่อยครับ #ขอบพระคุณครับ#

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่