วอนผู้รู้มาตอบหน่อยค่ะ เรื่องยาคุม

พอดีว่ามีเพศสัมพันธ์ สอดใสแบบไม่ใส่ถุงยางหลังจากแฟนเสร็จ แต่ล้างแล้วนะคะ (แฟนทำเสร็จเองหนึ่งรอบ ล้าง แล้วจึงมาสอดใส่) ไม่หลั่งในนะคะ สอดใส่แค่ช่วงหนึ่งแล้วแฟนทำต่อเองจนเสร็จรอบที่สอง เราก็เลยให้แฟนซื้อมาคุมมา กะว่าจะทานเผื่อไว้ แต่แฟนซื้อเป็นพรีม 28 เราเองก็ครั้งแรกไม่รู้ ทานหลังจากมีอะไรสามวัน เพราะปกติเป็นช่วงนี้เมนส์จะมาพอดี เลยรอเผื่อว่าเมนส์มา พอเมนส์เลทเลยทานดัก ทานได้สามวันแล้วค่ะ เมนส์ยังไม่มา เราไปหาอ่าน เจอว่าพรีม 28 ไม่คุมกำเนิด ซึ่งตอนนี้เลยวันที่มีอะไรมา5วันแล้ว มีใครพอแนะนำอะไรได้มั้ยคะ ค่อนข้างเครียด 🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่