ระหว่าง นาโกะมิคุ กับ นาโอะมิคุ คู่ไหนดังกว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
ยาบูกิ นาโกะ + ทานากะ มิคุ จาก HKT48 ในช่วงก่อนมี PD48

กับ โคซากะ นาโอะ กับ คาเนมูระ มิคุ จาก hinatazaka46 ที่ดูเหมือนจะกำลังมาในช่วงนี้

ถ้าเทียบกันแล้วคู่ไหน poppular กว่าครับ

ปล.ขอแท็ก 46 วงอื่นทั้งสองนะครับ tag hinata ยังไม่มี
แสดงความคิดเห็น
Preview