ตามหาตู้เกมโปเกม่อน ใกล้พัทยาคะ

ตามกระทู้เลยค่ะ คือเราอยากเล่นมากม๊ากกกก จนกระทั่งวันหนึ่งตัดสินลองสั่งซื้อเหรียญของตู้เกมมันมาอันหนึ่ง (เป็นตัวน้องหมาค่ะไม่รู้ชื่ออะไร เห็นว่าน่ารักเลยซื้อมา) แต่พึ่งมานึกได้ว่า เอ้ะ!? ไม่มีตู้เเล้วเหรียญจะมีค่าอะไรยยย เจ้าบ้าเอ้ยย ถ้าใครรู้ตำแหน่งก็รบกวนบอกหน่อยนะคะ <3 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ >~<
แสดงความคิดเห็น
Preview