กรณีเช็คอินออนไลน์มาแล้ว ไม่มีกระเป๋าโหลด เราสามารถไปถึงสนามบินอย่างช้าที่สุดกี่นาทีครับ

กำลังสนใจไปเกาะพีพีครับ รบกวนปรึกษาคือ
1.ค่าแท็กซี่จากสนามบินไปท่าเรือคลองจิหลาดเท่าไหร่ครับ
2.ขากลับ จากท่าเรือคลองจิหราดไปสนามบินต้องขึ้นรถที่ไหนครับ ทราบว่ามีรถตู้ ถ้ารีบมีรถแท็กซี่บริการไหมครับ
3.ถ้าเครื่องออก 17.00 เรือรอบ 13.30 จะทันไหมครับหรือต้องขึ้นรอบเช้า (เดินทางเดือนตุลา)
ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview